• น้องณภัทร พัชรเมธา
    ที่ 9 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เเผนการเรียน วิทย์-คณิต ปี 63
  • น้องธนบดี ผาตินาวิน
    ที่ 4 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เเผนการเรียน วิทย์-คณิต ปี 63
  • น้องสุทธิธาร สุวรรณนพคุณ
    ที่ 3 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เเผนการเรียน วิทย์-คณิต ปี 63
  • น้องธนวิชญ์ ธนาการพานิช
    ที่ 2 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เเผนการเรียน วิทย์-คณิต ปี 63
  • น้องวรากร เดชาวรานุภาพ
    ที่ 1 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เเผนการเรียน วิทย์-คณิต ปี 63
  • น้องอัทธเศรษฐ์ กนกวุฒิธำรง
    เหรียญทองคณิตโอลิมปิก IMSO เเละ Overall Champion ประเทศเวียดนาม
  • น้องณฐกร คุ้มมั่น
    - ที่ 1 คณิตศาสตร์ประยุกต์ ราชภัฎพระนคร - ที่ 2 คณิตศาสตร์เพชรยอดมงกุฎ
  • น้องณัฐชนน สาระธนะ
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก ITMO ประเทศฟิลิปปินส์
  • น้องชยพล เชาว์วีระประสิทธิ์
    - เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก ITMO ฟิลิปปินส์ - ที่ 1 สอบเเข่งขันคณิตประกายกุหลาบ มัธยม
  • น้องอริสรา จิรชัยกิตติ
    - เหรียญทอง เเข่งขันคณิตศาสตร์ ราชภัฎ - เหรียญทอง เเข้งขันคณิตโอลิมปิก PMWC ประเทศฮ่องกง
  • น้องสุทธิธาร สุวรรณนพคุณ
    ที่ 1 สอบเข้า ม.1 กิ๊ฟเลขบดินทร์
  • น้องสรวิชญ์ เฮงสุวนิช
    ที่ 1 คณิตศาสตร์ สสวท. ประถมปลาย
  • น้องสุพิชฌาย์ เอกพงษ์ไพสิฐ
    ที่ 1 โรงเรียนสตรีวิทย์กิ๊ฟเต็ด
  • น้องปณวัตร เตียเจริญ
    ที่ 1 โรงเรียนสาธิตปทุมวัน เเละ กิ๊ฟเต็ด โรงเรียนสวนกุหลาบ
  • น้องบุญสิทธิ์ งามวิโรจน์เจริญ
    ที่ 10 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สาย วิทย์ - คณิต
  • น้องวิลาสินี คุปต์นิรัติศัยกุล
    ที่ 7 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สาย วิทย์ - คณิต
  • น้องสิรวิชญ์ ขันธรักษวงศ์
    ที่ 5 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สาย วิทย์ - คณิต
  • น้องสาริศา ทองฤทธิ์
    ที่ 3 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สายวิทย์ - คณิต
  • น้องณัฎฐ์นรี วชิรพิเชฐ
    ที่ 2 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สายศิลป์ - คำนวณ
  • น้องณัฐณิชา สุขประวิทย์
    ที่ 1 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สายศิลป์ - คำนวณ
  • น้องธนพงษ์ บุณยะนิวาส
    ที่ 1 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สายวิทย์ - คณิต
  • น้องปรัตถกร หาญหริรักษ์
    ที่ 5 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
  • น้องธนกฤต อานุภาวรัตน์
    ที่ 4 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
  • น้องภูมิศิวัฒน์ ทิตตภักดี
    ที่ 3 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
  • น้องณัชชานน เตชะสุข
    ที่ 1 สอบเข้า ม.4 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
  • น้องอาชวรรถ ชินวสุสิน
    - เหรียญทอง ราชภัฎพระนคร - เหรียญเงิน IMSO (คู่ขนาน) - ได้รับพระราชทานรางวัลเรียนดีทุกปี (โรงเรียนจิตรลดา)
  • น้องนรกิตติ์ สุทธินรเศรษฐ์
    - เหรียญทอง ราชภัฎพระนคร - สอบได้ที่ 1 ของชั้นเรียน วิชาคณิตศาสตร์ (โรงเรียนจิตรลดา)
  • น้องศุภวิชญ์ จิระเดชะ
    ที่ 1 กิ๊ฟเต็ด สวนกุหลาบวิทยาลัย G.A.T.E.
  • น้องสุวิจักขณ์ ถิระพร
    ที่ 1 ม.1 EP โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
  • น้องณัฐพัชร์ พัฒนพีระเดช
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก PMWC ประเทศฮ่องกง
  • น้องนิติพงธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก WYMIC ประเทศอินเดีย
  • น้องปรมัตถ์ สมุทรสินธุ์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก WYMIC ประเทศอินเดีย
  • น้องพิชญุตม์ เเสงรุ่งคงคา
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก SMO ประเทศจีน
  • น้องวรวัฒน์ รุ่งอร่ามศิลป์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก PMWC ประเทศฮ่องกง
  • น้องวสวัตติ์ ระวังวงศ์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก EMIC ประเทศอินเดีย
  • น้องศุภวิชญ์ ดอนศรีเเก้ว
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก PMWC ประเทศฮ่องกง
  • น้องสิรวิชญ์ เอกพงศ์ไพรสิฐ
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก WIZMIC ประเทศอินเดีย
  • น้องธีร์ธวัชณ์ เกียรติวีรภัทร
    - เหรียญเงิน ราชภัฎพระนคร - สอบได้ที่ 1 ของห้อง วิชาคณิตศาสตร์ (โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี) - เหรียญทองเเดง IMSO (คู่ขนาน C)
  • น้องนรวิชญ์ นวสิริพงศ์
    ที่ 1 สอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตปทุมวัน
  • น้องภาวิชญ์ หวังซื่อกุล
    ที่ 1 สมาคมคณิตศาสตร์ ม.ต้น ระดับประเทศ ประเภทบุคคล
  • น้องกิตติ ไตรกิศยเวช
    สอบเข้ามหาวิทยาลัย คะเเนนเต็ม 100% คณิตศาสตร์ยาก วิชาสามัญ
  • น้องก้องภพ ปิยะกมลานนท์
    - ที่ 1 สมาคมคณิตศาสตร์ ประเภทบุคคล ระดับประเทศ เเละ ระดับ กรุงเทพ - ที่ 1 ประกายกุหลาบ - ที่ 1 ของโลก เหรียญทองเเข่งขันคณิตศาสตร์โอลิมปิก IMSO - ที่ 1 เหรียญทอง คะเเนนสูงสุดของการสอบคณิตศาสตร์ สสวท. - เหรียญทอง เเข่งขันคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎพระนคร
  • น้องณัฎฐกรณ์ ศรีทิพยวรรณ
    สอบเข้ามหาวิทยาลัย 92 คะเเนน คณิตยากวิชาสามัญ
  • น้องเเพรฟ้า สุธีวีระขจร
    ที่ 1 สอบเข้า ม.1 Gifted โรงเรียนสตรีวิทยา
  • น้องชนกนันท์ บุญลัภยา
    ที่1 สอบเข้า ม.4 Gifted โรงเรียนสวนกุหลาบ
  • น้องกฤษฎาญ ปาหุไณยกุล
    ที่ 1 คณิตศาสตร์ O-net ม.6 เต็ม 100%
  • น้องชัญญวัชร เผดิมพรร่มเย็น
    ที่ 1 คณะเเพทยศาสตร์วชิรพยาบาล รอบ กสพท.
  • น้องปุณณวิช ธุวจิตต์
    - ที่ 1 สอบเข้า ม.1 Gifted โรงเรียนสวนกุหลาบ - เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก WIZMIC
  • น้องวโรดม สุขเจริญจิต
    คณิตยากสอบเข้ามหาวิทยาลัย เต็ม 100% เเละ สอบเข้าเเพทย์จุฬาฯ
  • น้องปณิธิ มงคลปทุมรัตน์
    คะเเนนเต็ม 100% คณิตศาสตร์ยาก วิชาสามัญ
  • น้องฐิติวัชร โกศลพัฒนดุรงค์
    ที่ 1 สมาคมคณิตศาสตร์ ประถม ระดับประเทศ
  • น้องจิรายุส จินาพงษ์
    ที่1 สมาคมคณิตศาสตร์ ม.ปลาย ระดับประเทศ
  • น้องภูมิพิรัชย พันพินิจ
    ที่ 1 สอบเข้า ม.1 กิ๊ฟเต็ด โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
  • น้องกัณณพงศ์ กาญจนกุล
    ที่ 2 สอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตปทุมวัน
  • น้องณภัทร จริยาสถาพร
    ที่ 3 สอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตปทุมวัน
  • น้องปณิธาน วีระโอฬารกุล
    ที่ 1 สอบเข้า ม.1 โรงเรียนเทพศิรินทร์
  • น้องณัฐกร กิตติสุทธิ์
    เหรียญทอง คณิตโอลิมปิก ม.ปลาย (สนามสุดท้าย ที่ยากที่สุด) IMO บราซิล
  • น้องพสิษฐ์ จินดานุวัฒน์
    เหรียญทอง คณิตโอลิมปิก ม.ปลาย (สนามสุดท้าย ที่ยากที่สุด) IMO บราซิล
  • น้องอติกันต์ นะที
    ที่ 1 คณิตยากสอบเข้ามหาวิทยาลัย เต็ม 100% สอบเข้าเเพทย์ศิริราช
  • น้องภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ
    - ที่ 1 ของโลกการเเข่งขันคณิตโอลิมปิก ที่สิงคโปร์ - ที่ 1 การเเข่งขันคณิตสมาคมครูคณิตศาสตร์ - ที่ 1 การเเข่งขันคณิตชิงถ้วยพระราชทาน รร.สิรินธรฯ - ที่ 1 เเข่งขันคณิตเพชรยอดมงกุฎ
  • น้องวรวัฒน์ รุ่งอร่ามศิลป์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องวริทธิ์ วิริยประสิทธิ์ชัย
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องธนิสร อรรถเวชกุล
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องพัสกร อู่กาญจนกิตติ
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องปารพิม อัตตาหกุล
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องวสวัตติ์ ระวังวงศ์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (กลุ่มบุคคล)
  • น้องธนกร อรรถเวชกุล
    - เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก EMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (ทีม) - เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก EMIC ประเทศอินเดีย
  • น้องณัฐพล ศรีอรุณลักษณ์
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก EMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (ทีม)
  • น้องกิตติ โอภาสเมธีกุล
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก IWYMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (บุคคล / กลุ่มบุคคล)
  • น้องสิรวิชญ์ ลิมป์เเสงศรี
    เหรียญทองคณิตศาสตร์โอลิมปิก EMIC ประเทศเเอฟริกาใต้ (ทีม)
loading
loading
เพิ่มในกระเป๋าแล้ว
×
ชื่อคอร์ส
ราคา บาท
น้องคณิต
×
สวัสดีครับ มีข้อเสนอแนะหรือคำถาม ฝากส่งผ่าน "น้องคณิต" ได้เลยนะครับ
ถาม "น้องคณิต"
×